เมนูหลักของโรงเรียน
ส่งครูวิทยา โสมณี
วันพฤหัสบดีที่ 25 พฤษภาคม 2023 เวลา 09:53 น. | แก้ไขล่าสุด ใน วันพฤหัสบดีที่ 25 พฤษภาคม 2023 เวลา 09:58 น. | เขียนโดย คุณครูวิทยา โสมณี |
|
|
![PDF](/templates/ubonsri/images/pdf_button.png)
![พิมพ์](/templates/ubonsri/images/printButton.png)
![อีเมล](/templates/ubonsri/images/emailButton.png)
โรงเรียนอุบลราชธานีศรีวนาลัย นำโดยผู้อำนวยการนายฐิรศาสตร์ กูลรัมย์ รองผู้อำนวยการวุฒิชัย ธิมาขัย พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ไปส่งครูวิทยา โสมณีได้ย้ายไปปฏิบัติหน้าที่ โรงเรียนบ้านหนองบัวใหญ่ วันที่ 12 พ.ค.2566
คอมเมนต์คอมเมนต์
ติดตามคอมเมนต์นี้ในรูปแบบ RSS feeds